Anilape
Kamisama no Memochou
Kamisama no Memochou

Kamisama no Memochou

Heaven's Memo Pad·神様のメモ帳
Format: Serye sa TV
Mga Episode: 12
Haba ng episode: 24 min
Season: Tag-init 2011
Status: Tapos na
Score: 71 / 100
Nahihirapang makipag-ugnayan sa iba si Narumi Fujishima at pakiramdam niya'y hindi siya nababagay sa kanyang mga kaklase. Matapos makilala si Ayaka, isang miyembro ng Gardening Club, ipinakilala siya kay Alice, isang nag-iisang NEET na nakatira sa itaas ng isang ramen shop. Si Alice, na inuubos ang oras sa pag-aalaga ng koleksyon ng stuffed bears, ay isa ring magaling na hacker at private investigator. Hindi inaasahang napasama si Narumi sa kapisanan ni Alice, isang grupo ng mga NEET na may pambihirang kakayahan. Sama-sama silang humaharap sa iba't ibang elementong kriminal, kabilang ang mga gang, magnanakaw, at nagtutulak ng droga. Habang nasasangkot siya sa mga kasong ito, malaki ang nagbabago sa buhay ni Narumi. Ang unang episode ay halos 48 minuto, mas mahaba kaysa sa karaniwang 24-minutong format.

▶ Trailer

Mga Studio

Staff

Mga Character

Mga Tag

Mga Episode (12)

Mga katulad na title

Mga madalas itanong

Ilang episode ang Kamisama no Memochou?
May 12 episode ang Kamisama no Memochou.
Kailan lumabas ang Kamisama no Memochou?
Lumabas ang Kamisama no Memochou noong 2011.
Aling studio ang gumawa ng Kamisama no Memochou?
Ginawa ng J.C.STAFF ang Kamisama no Memochou.
Sino ang nagdirek ng Kamisama no Memochou?
Idinirek ni Jin Aketagawa ang Kamisama no Memochou.
Tapos na ba ang Kamisama no Memochou?
Kasalukuyang status ng Kamisama no Memochou: Tapos na.