

Akane-banashi
·あかね噺
Umbizo: Mfululizo wa TV
Vipindi: 12
Urefu wa kipindi: Dakika 25
Msimu: Kichipuko 2026
Hali: Imekamilika
Alama: 79 / 100
Akane Ousaki alikulia akistaajabia maonyesho ya baba yake, Shinta Arakawa, msanii wa rakugo. Anaathiriwa sana anapoona tukio la kushangaza wakati wa onyesho lake la mwisho la kupandishwa daraja la shin'uchi. Miaka sita baadaye, kama mwanafunzi wa shule ya upili, anaamua kufuatilia lengo lile lile, akilenga kuwa shin'uchi mwenyewe. Anaingia katika ulimwengu mkali na wa ushindani wa rakugo, akiwa na nia ya kusonga mbele kwa shauku na uaminifu wake.
▶ Onjo
Studio
Wafanyakazi
Mkurugenzi
Wahusika
Mahali pa kuitazama
Lebo
Kazi zinazohusiana
Vipindi (12)
1EP 1On That Day
4 Apr 2026
2EP 2First Performance
11 Apr 2026
3EP 3Senior Apprentices
19 Apr 2026
4EP 4Beyond Joy
25 Apr 2026
5EP 5Her Path Forward
2 Mei 2026
6EP 6Terakoya
9 Mei 2026
7EP 7Karaku Cup
16 Mei 2026
8EP 8What They Want
23 Mei 2026
9EP 9Performer
30 Mei 2026
10EP 10Jugemu
6 Jun 2026
11EP 11Answer
13 Jun 2026
12EP 12Graduation
20 Jun 2026
Vichwa vinavyofanana

★ 80
Chihayafuru
TV · 2011

★ 84
Shouwa Genroku Rakugo Shinjuu
TV · 2016

★ 73
Joshiraku
TV · 2012

★ 86
Shouwa Genroku Rakugo Shinjuu: Sukeroku Futatabi-hen
TV · 2017

★ 83
Medalist
TV · 2025

★ 71
World Is Dancing
ONA · 2026

★ 83
3-gatsu no Lion
TV · 2016

★ 69
Hana wa Saku, Shura no Gotoku
TV · 2025

★ 64
Uchi no Shishou wa Shippo ga Nai
TV · 2022

★ 78
Kono Oto Tomare!
TV · 2019
Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
- Akane-banashi ina vipindi vingapi?
- Akane-banashi ina vipindi 12.
- Akane-banashi ilitoka mwaka gani?
- Akane-banashi ilitoka mwaka 2026.
- Studio gani ilitengeneza Akane-banashi?
- Akane-banashi ilitengenezwa na ZEXCS.
- Nani aliongoza Akane-banashi?
- Akane-banashi iliongozwa na Ayumu Watanabe.
- Je, Akane-banashi imekamilika?
- Hali ya sasa ya Akane-banashi: Imekamilika.









