

City Hunter '91
·シティーハンター'91
Umbizo: Mfululizo wa TV
Vipindi: 13
Urefu wa kipindi: Dakika 23
Msimu: Kichipuko 1991
Hali: Imekamilika
Alama: 75 / 100
Ryo Saeba anarudi kama mpelelezi binafsi anayejulikana kama City Hunter, akifanya kazi Tokyo na kuchukua kesi zinazohusu watu wenye matatizo. Pamoja na mwenzake Kaori Makimura, anakabiliana na kazi mbalimbali, akitumia ujuzi wake wa kupiga risasi kukabiliana na wahalifu. Nje ya kazi, Ryo mara nyingi ana tabia ya kuvutiwa na wanawake, jambo linalomfanya Kaori atumie nyundo kubwa kumweka katika hali ya utii.
Studio
Wafanyakazi
Mwandishi
Wahusika
Mahali pa kuitazama
Lebo
Kazi zinazohusiana
Prequel

★ 75
City Hunter 3
TV · 1989
Vipindi (51)
3 / 3Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
- City Hunter '91 ina vipindi vingapi?
- City Hunter '91 ina vipindi 13.
- City Hunter '91 ilitoka mwaka gani?
- City Hunter '91 ilitoka mwaka 1991.
- Studio gani ilitengeneza City Hunter '91?
- City Hunter '91 ilitengenezwa na Sunrise.
- Nani aliongoza City Hunter '91?
- City Hunter '91 iliongozwa na Katsuyoshi Kobayashi.
- Je, City Hunter '91 imekamilika?
- Hali ya sasa ya City Hunter '91: Imekamilika.










