
Eikyuu Kazoku
Eternal Family·永久家族
Umbizo: Filamu
Vipindi: 1
Urefu wa kipindi: Dakika 28
Msimu: Kichipuko 1997
Hali: Imekamilika
Alama: 56 / 100
Jaribio linalohusisha watu sita walioshawishiwa kuamini kuwa wao ni familia hufanywa ili kuangalia athari zao katika hali mbalimbali. Rekodi ya tabia zao huuzwa ili kupata fedha na bila kutarajiwa inapata umaarufu, ikawa kipindi kinachoongoza kwa ukadiriaji. Washiriki hawajui kuwa matendo yao yanatangazwa kote ulimwenguni. Choo kilichoziba huanzisha mfululizo wa matukio yanayolikomboa kundi hilo kutoka katika nafasi yao iliyobanwa. Kujibu, watayarishaji, wakiwa wameazimia kudumisha mapato yao, wanawafuata kila mmoja wa familia hiyo ili kuwarudisha.
Studio
Wafanyakazi
Muziki
Wahusika
Lebo
Vichwa vinavyofanana
Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
- Eikyuu Kazoku ina vipindi vingapi?
- Eikyuu Kazoku ina vipindi 1.
- Eikyuu Kazoku ilitoka mwaka gani?
- Eikyuu Kazoku ilitoka mwaka 1997.
- Studio gani ilitengeneza Eikyuu Kazoku?
- Eikyuu Kazoku ilitengenezwa na Studio 4°C.
- Nani aliongoza Eikyuu Kazoku?
- Eikyuu Kazoku iliongozwa na Kouji Morimoto.
- Je, Eikyuu Kazoku imekamilika?
- Hali ya sasa ya Eikyuu Kazoku: Imekamilika.








