Anilape
Ganbare Goemon

Ganbare Goemon

Legend of the Mystical Ninja·がんばれゴエモン
Umbizo: Mfululizo wa TV
Vipindi: 23
Urefu wa kipindi: Dakika 24
Msimu: Kupukutika 1997
Hali: Imekamilika
Alama: 63 / 100
An evil ruler named Makuamuge seeks to conquer both the game and real worlds. Goemon, a ninja, teams up with his friends, girlfriend, and a large robot to stop Makuamuge's minions and prevent the takeover of both realms.

Tafsiri inaendelea — maandishi asilia kwa Kiingereza.

Studio

Wafanyakazi

Wahusika

Kazi zinazohusiana

Vichwa vinavyofanana

Anime zinazofanana na Ganbare Goemon

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Ganbare Goemon ina vipindi vingapi?
Ganbare Goemon ina vipindi 23.
Ganbare Goemon ilitoka mwaka gani?
Ganbare Goemon ilitoka mwaka 1997.
Studio gani ilitengeneza Ganbare Goemon?
Ganbare Goemon ilitengenezwa na Konami.
Nani aliongoza Ganbare Goemon?
Ganbare Goemon iliongozwa na Kenichi Kasai.
Je, Ganbare Goemon imekamilika?
Hali ya sasa ya Ganbare Goemon: Imekamilika.