
Yankee Hamster
Delinquent Hamsters·ヤンキーハムスター
Umbizo: ONA
Vipindi: 110
Urefu wa kipindi: Dakika 2
Msimu: Baridi 2013
Hali: Imekamilika
Alama: 50 / 100
Regent and Mohawk are hamsters with a strong desire to be the coolest and most rebellious. Despite their small and fluffy appearance, they aim to stand out by embracing bold hairstyles and a bold attitude. Their goal is to become the most delinquent hamsters possible.
Tafsiri inaendelea — maandishi asilia kwa Kiingereza.
▶ Onjo
Studio
Wafanyakazi
Mahali pa kuitazama
Lebo
Maswali yanayoulizwa mara kwa mara
- Yankee Hamster ina vipindi vingapi?
- Yankee Hamster ina vipindi 110.
- Yankee Hamster ilitoka mwaka gani?
- Yankee Hamster ilitoka mwaka 2013.
- Studio gani ilitengeneza Yankee Hamster?
- Yankee Hamster ilitengenezwa na Piso Studio.
- Nani aliongoza Yankee Hamster?
- Yankee Hamster iliongozwa na Iku Piso .
- Je, Yankee Hamster imekamilika?
- Hali ya sasa ya Yankee Hamster: Imekamilika.