Anilape
Harris no Kaze

Harris no Kaze

ハリスの旋風
Format: Serye sa TV
Mga Episode: 70
Haba ng episode: 25 min
Season: Tagsibol 1966
Status: Tapos na
Score: 59 / 100
A student with a reputation for causing problems begins attending a new school.

Isinasalin pa — orihinal na teksto sa English.

Mga Studio

Staff

Manunulat

Mga Character

Mga Tag

Mga madalas itanong

Ilang episode ang Harris no Kaze?
May 70 episode ang Harris no Kaze.
Kailan lumabas ang Harris no Kaze?
Lumabas ang Harris no Kaze noong 1966.
Aling studio ang gumawa ng Harris no Kaze?
Ginawa ng P Productions ang Harris no Kaze.
Tapos na ba ang Harris no Kaze?
Kasalukuyang status ng Harris no Kaze: Tapos na.