
Hitsuji no Uta
Sheep's Song·羊のうた
Format: OVA
Mga Episode: 4
Haba ng episode: 30 min
Season: Tagsibol 2003
Status: Tapos na
Score: 56 / 100
Isang pamilya ang sinumpa ng isang kondisyong nagdudulot ng walang kapantay na pananabik sa dugo, at lumalaganap ito sa maraming henerasyon. Hindi alam ang ganitong pamana, ipinaalaga noong bata pa ang isang batang lalaki sa ibang pamilya. Nang magsimulang lumitaw sa kaniya ang mga sintomas ng karamdaman, muli siyang nagkita-kita sa kaniyang nakatatandang kapatid na babae, na may ganitong kondisyon na mula pa pagkabata. Habang hinaharap nito ang mga hamong dulot ng sakit, sinisikap niyang suportahan ang kaniyang kapatid at gabayan ito sa pamamahala ng mga udyok na bunga nito.
Mga Studio
Staff
Manunulat
Musika
Mga Character
Mga Tag
Mga katulad na title
Mga madalas itanong
- Ilang episode ang Hitsuji no Uta?
- May 4 episode ang Hitsuji no Uta.
- Kailan lumabas ang Hitsuji no Uta?
- Lumabas ang Hitsuji no Uta noong 2003.
- Aling studio ang gumawa ng Hitsuji no Uta?
- Ginawa ng MADHOUSE ang Hitsuji no Uta.
- Sino ang nagdirek ng Hitsuji no Uta?
- Idinirek ni Gisaburou Sugii ang Hitsuji no Uta.
- Tapos na ba ang Hitsuji no Uta?
- Kasalukuyang status ng Hitsuji no Uta: Tapos na.










