
Magical★Taruruuto-kun
まじかる★タルるートくん
Format: Serye sa TV
Mga Episode: 87
Haba ng episode: 20 min
Season: Taglagas 1990
Status: Tapos na
Score: 67 / 100
A magical boy, fighting, and comedy TV show, it is based on the manga by Tatsuya Egawa that was serialized in Weekly Shounen Jump.
Isinasalin pa — orihinal na teksto sa English.
Mga Studio
Staff
Mga Character
Mga Tag
Mga Episode (51/87)
3 / 3Mga katulad na title
Mga madalas itanong
- Ilang episode ang Magical★Taruruuto-kun?
- May 87 episode ang Magical★Taruruuto-kun.
- Kailan lumabas ang Magical★Taruruuto-kun?
- Lumabas ang Magical★Taruruuto-kun noong 1990.
- Aling studio ang gumawa ng Magical★Taruruuto-kun?
- Ginawa ng Toei Animation ang Magical★Taruruuto-kun.
- Sino ang nagdirek ng Magical★Taruruuto-kun?
- Idinirek ni Yukio Kaizawa ang Magical★Taruruuto-kun.
- Tapos na ba ang Magical★Taruruuto-kun?
- Kasalukuyang status ng Magical★Taruruuto-kun: Tapos na.






