
Shining Tears X Wind
·シャイニング・ティアーズ・クロス・ウィンド
Format: Serye sa TV
Mga Episode: 13
Haba ng episode: 24 min
Season: Tagsibol 2007
Status: Tapos na
Score: 59 / 100
Isang serye ng di-maipaliwanag na pagkawala ng mga tao ang nagpapahirap sa bayan ng Tatsumi. Nagkaroon ng pangitain si Kiriya tungkol sa isang kakaibang dalagang may matutulis na tainga, at natuklasan ang isang aklat na nagsasalaysay tungkol sa isang ibang mundo. Dumating si Mao upang hanapin ang kanyang nawawalang kaibigang si Zero, ngunit di-inaasahang natagpuan niya sina Souma at Kureha at dinala sila sa kanyang mundo. Ngayon, kailangan nilang humanap ng paraan upang makabalik. Subalit may mga hindi nakikitang puwersang gumagalaw, at mas mahirap kaysa sa inaasahan ang paglalakbay pabalik.
Mga Studio
Staff
Musika
Mga Character
Saan mapapanood
Mga Tag
Mga Episode (13)
Mga katulad na title
Mga madalas itanong
- Ilang episode ang Shining Tears X Wind?
- May 13 episode ang Shining Tears X Wind.
- Kailan lumabas ang Shining Tears X Wind?
- Lumabas ang Shining Tears X Wind noong 2007.
- Aling studio ang gumawa ng Shining Tears X Wind?
- Ginawa ng Studio DEEN ang Shining Tears X Wind.
- Sino ang nagdirek ng Shining Tears X Wind?
- Idinirek ni Yukiko Ban ang Shining Tears X Wind.
- Tapos na ba ang Shining Tears X Wind?
- Kasalukuyang status ng Shining Tears X Wind: Tapos na.





















