

Soul Buster
·侍灵演武
Format: Maikling TV
Mga Episode: 12
Haba ng episode: 13 min
Season: Taglagas 2016
Status: Tapos na
Score: 49 / 100
Isang batang estudyante sa hayskul na nagngangalang Sonshin ang nakatira sa Keishuu, Tsina, isang lugar na kasaysayang kaugnay sa panahon ng Tatlong Kaharian na kilala sa walang humpay na digmaan. Hindi niya gusto ang nakaraan ng kanyang lungsod at nagugulumihanan sa paulit-ulit na panaginip. Pagkagising, nagsimulang mangyari ang mga hindi pangkaraniwang pangyayari, na umakay sa pagtatagpo kay Gien, isang heneral mula sa Romance of the Three Kingdoms, na sumusubok na patayin siya. Bago tamaan ni Gien, may misteryoso at kaakit-akit na babae ang lumitaw sa harap ni Sonshin. Sinusuri ng kuwento ang mga hamon at karanasang naghihintay sa kanya.
▶ Trailer
Mga Studio
Staff
Mga Character
Saan mapapanood
Mga Tag
Mga Episode (12)
Mga madalas itanong
- Ilang episode ang Soul Buster?
- May 12 episode ang Soul Buster.
- Kailan lumabas ang Soul Buster?
- Lumabas ang Soul Buster noong 2016.
- Aling studio ang gumawa ng Soul Buster?
- Ginawa ng Studio Pierrot ang Soul Buster.
- Sino ang nagdirek ng Soul Buster?
- Idinirek ni Koubun Shizuno ang Soul Buster.
- Tapos na ba ang Soul Buster?
- Kasalukuyang status ng Soul Buster: Tapos na.


















