
Kingdom 2nd Season
Kingdom Season 2·キングダム 第2シリーズ
Định dạng: Phim truyền hình
Số tập: 39
Thời lượng mỗi tập: 25 phút
Mùa: Mùa hè 2013
Trạng thái: Đã kết thúc
Điểm số: 80 / 100
Một năm sau thất bại lớn do Zhao gây ra, nước Tần tập trung lại vào mục tiêu thống nhất Trung Hoa của vua Ying Zheng bằng cách chinh phục các nước còn lại. Wei, một nước nhỏ nhưng có vị trí chiến lược, trở thành mục tiêu tiếp theo. Xin, hiện đang chỉ huy Đơn vị Fei Xin với 300 người, hướng tới sự công nhận và tưởng nhớ những người đã hy sinh trong các trận đánh trước đây. Khi Tần chuẩn bị cho chiến tranh với Wei, Xin phải đối mặt với sự cạnh tranh từ những viên tướng trẻ có ưu thế hơn. Trong khi đó, căng thẳng chính trị gia tăng trong triều đình Tần khi các phe phái thách thức quyền lực của Ying Zheng. Cả Zheng và Xin đều phải đối đầu với xung đột bên ngoài và mâu thuẫn nội bộ, nỗ lực định hình lịch sử thông qua những hành động của họ trong cuộc chiến kéo dài.
Studio
Đội ngũ thực hiện
Nhân vật
Xem ở đâu
Tag
Tác phẩm liên quan
Prequel

★ 74
Kingdom
TV · 2012
Số tập (39)
1 / 2
EP 1Một Kỷ Nguyên Mới
8 thg 6, 2013
EP 2Chiến trường im lặng
15 thg 6, 2013
EP 3Một trải nghiệm bữa ăn hỗn loạn và đầy biến động
22 thg 6, 2013
EP 4Nhà vua và con kiến
29 thg 6, 2013
EP 5Lực lượng thứ ba
6 thg 7, 2013
EP 6Nọc độc tuyệt mỹ
13 thg 7, 2013
EP 7Cốt truyện xoay quanh một hoàng tử bị nguyền rủa.
20 thg 7, 2013
EP 8Chính và Tử Hạ
27 thg 7, 2013
EP 9Một lời nguyện tạo nên sợi dây ràng buộc
3 thg 8, 2013
EP 10Một mối quan hệ lãng mạn đã tan vỡ và không còn nguyên vẹn
10 thg 8, 2013
EP 11Danh sách ứng cử viên
17 thg 8, 2013
EP 12Cuộc bao vây Gaolang Castle
24 thg 8, 2013
EP 13Cách tôi chiến đấu
31 thg 8, 2013
14EP 14Cốt truyện xoay quanh nhân vật được xác định là Lian Po
7 thg 9, 2013
15EP 15Bầu không khí xung quanh một chỉ huy quân đội
14 thg 9, 2013
16EP 16Đại Tướng Quân Vào Nửa Đêm
21 thg 9, 2013
17EP 17Các sự kiện xảy ra vào buổi tối trước khi xung đột
28 thg 9, 2013
18EP 18Một cuộc đối đầu xảy ra giữa các nhân vật trong tập phim này.
6 thg 10, 2013
19EP 19Kế hoạch gian trá của Xuan Feng
13 thg 10, 2013
20EP 20Lực lượng Fei Xin phát động phản công
20 thg 10, 2013
21EP 21Một cuộc đối đầu xảy ra giữa một tên trộm và một nhà chiến lược
27 thg 10, 2013
22EP 22Meng Tian's Proposal
3 thg 11, 2013
23EP 23Ba đơn vị riêng biệt tạo thành một mặt trận thống nhất
10 thg 11, 2013
24EP 24Bức tường cần phải vượt qua
17 thg 11, 2013
Tựa đề tương tự
Câu hỏi thường gặp
- Kingdom 2nd Season có bao nhiêu tập?
- Kingdom 2nd Season có 39 tập.
- Kingdom 2nd Season ra mắt năm nào?
- Kingdom 2nd Season ra mắt năm 2013.
- Studio nào sản xuất Kingdom 2nd Season?
- Kingdom 2nd Season do Studio Pierrot sản xuất.
- Ai đạo diễn Kingdom 2nd Season?
- Kingdom 2nd Season do Akira Iwanaga đạo diễn.
- Kingdom 2nd Season đã kết thúc chưa?
- Trạng thái hiện tại của Kingdom 2nd Season: Đã kết thúc.











