

Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season
My Happy Marriage Season 2·わたしの幸せな結婚 第二期
Định dạng: Phim truyền hình
Số tập: 13
Thời lượng mỗi tập: 24 phút
Mùa: Mùa đông 2025
Trạng thái: Đã kết thúc
Điểm số: 74 / 100
Miyo và Kiyoka đối mặt với những thách thức ngày càng gia tăng trong mối quan hệ của họ khi những áp lực từ bên ngoài đe dọa đến sợi dây gắn kết. Mùa phim khám phá xem liệu họ có thể vượt qua những trở ngại này và hiện thực hóa tầm nhìn chung cho tương lai của mình hay không.
▶ Trailer
Studio
Đội ngũ thực hiện
Nhân vật
Xem ở đâu
Tag
Tác phẩm liên quan
Số tập (13)
1EP 1Miyo chứng kiến một ảo ảnh đáng sợ trong chuyến đi mua sắm
6 thg 1, 2025While out shopping, Miyo has a chilling vision -- only to be surprised by her future father-in-law, who invites her and Kiyoka to their countryside estate. (Source: IMDB)
2EP 2Fuyu ép Miyo làm việc nhà vì bất mãn với lễ đính hôn, trong khi Kiyoka phát hiện ra một điều đáng kinh ngạc.
13 thg 1, 2025Unhappy with her son's engagement, Fuyu commands Miyo to perform housekeeping duties; Kiyoka makes a shocking discovery at an abandoned house. (Source: IMDB)
3EP 3Miyo sử dụng Dream-Sight trong khi Kiyoka chiến đấu với yêu quái và Arata tiết lộ chi tiết về người sáng lập
20 thg 1, 2025As Miyo tries to save a villager using Dream-Sight, Kiyoka battles a demon. Later, Arata shares surprising information on the Gifted Communion's founder. (Source: TMDB)
4EP 4Cơn gió thu đã mang đến những sự kiện này
27 thg 1, 2025
5EP 5Sâu thẳm trong trái tim
3 thg 2, 2025
6EP 6Cốt truyện xoay quanh nhân vật được biết đến với tên Naoshi Usui
10 thg 2, 2025
7EP 7Một cuộc náo nhiệt đầu năm mới
17 thg 2, 2025
8EP 8Một bữa tiệc diễn ra trong khi tuyết rơi ở nơi xa
24 thg 2, 2025
9EP 9Một thông điệp mang đến hy vọng và sự mong chờ cho các nhân vật
3 thg 3, 2025
10EP 10Một lời hứa được đưa ra
10 thg 3, 2025
11EP 11Một sự khởi đầu đầy quyết tâm
17 thg 3, 2025
12EP 12Cảm xúc vượt qua ranh giới của giấc mơ
31 thg 3, 2025
13EP 13Sự chào đón của mùa xuân đánh dấu sự khởi đầu của mùa mới
9 thg 4, 2025
Tựa đề tương tự

★ 76
Taishou Otome Otogibanashi
TV · 2021

★ 88
Kusuriya no Hitorigoto
TV · 2023

★ 72
Kin no Kuni Mizu no Kuni
MOVIE · 2023

★ 73
Koukyuu no Karasu
TV · 2022

★ 77
Tonikaku Kawaii
TV · 2020

★ 78
Karasu wa Aruji wo Erabanai
TV · 2024

★ 84
Prism Rondo
ONA · 2026

★ 74
Shinigami Bocchan to Kuro Maid
TV · 2021

★ 66
Unnamed Memory
TV · 2024

★ 67
Class no Daikirai na Joshi to Kekkon Suru Koto ni Natta.
TV · 2025
Câu hỏi thường gặp
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season có bao nhiêu tập?
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season có 13 tập.
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season ra mắt năm nào?
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season ra mắt năm 2025.
- Studio nào sản xuất Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season?
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season do Kinema Citrus sản xuất.
- Ai đạo diễn Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season?
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season do Masayuki Kojima đạo diễn.
- Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season đã kết thúc chưa?
- Trạng thái hiện tại của Watashi no Shiawase na Kekkon 2nd Season: Đã kết thúc.










