

Gake no Ue no Ponyo
Ponyo·崖の上のポニョ
Format: Pelikula
Mga Episode: 1
Haba ng episode: 101 min
Season: Tag-init 2008
Status: Tapos na
Score: 79 / 100
Sinagip ng isang batang lalaki na nagngangalang Sosuke ang isang isda na ngangalanan niyang Ponyo, at sa kanilang pakikipagsapalaran ay nabuo ang malalim na ugnayan sa pagitan nila. Iginiit naman ng ama ni Ponyo, isang makapangyarihang mangkukulam, na dapat itong bumalik sa karagatan. Ang pagnanais ni Ponyo na maging tao ay nakaapekto sa likas na kaayusan ng kalikasan at nagdulot ng isang napakalakas na bagyo. Ang ina lamang ni Ponyo, isang marilag na diyosa ng dagat, ang may sapat na kapangyarihan upang ibalik ang balanse at tuparin ang kahilingan ng kanyang anak.
▶ Trailer
Mga Studio
Staff
Manunulat
Mga Character
Saan mapapanood
Mga Tag
Mga katulad na title
Mga madalas itanong
- Ilang episode ang Gake no Ue no Ponyo?
- May 1 episode ang Gake no Ue no Ponyo.
- Kailan lumabas ang Gake no Ue no Ponyo?
- Lumabas ang Gake no Ue no Ponyo noong 2008.
- Aling studio ang gumawa ng Gake no Ue no Ponyo?
- Ginawa ng Studio Ghibli ang Gake no Ue no Ponyo.
- Sino ang nagdirek ng Gake no Ue no Ponyo?
- Idinirek ni Hayao Miyazaki ang Gake no Ue no Ponyo.
- Tapos na ba ang Gake no Ue no Ponyo?
- Kasalukuyang status ng Gake no Ue no Ponyo: Tapos na.










