
Ninja Hattori-kun
忍者ハットリくん
Format: Maikling TV
Mga Episode: 694
Haba ng episode: 10 min
Season: Taglagas 1981
Status: Tapos na
Score: 67 / 100
Isang batang ninja at ang kanyang kapatid ang sumasailalim sa pagsasanay bilang ninja, kung saan nakatatagpo sila ng mga nakakatawa at magulong pangyayari sa kanilang paglalakbay.
Mga Studio
Staff
Direktor
Mga Character
Saan mapapanood
Mga Tag
Mga Episode (56/690)
1 / 3
456EP 456Episode 456
Ene 9, 1984
457EP 457Episode 457
Ene 16, 1984
458EP 458Episode 458
Ene 23, 1984
459EP 459Episode 459
Ene 30, 1984
460EP 460Episode 460
Peb 6, 1984
461EP 461Episode 461
Peb 13, 1984
462EP 462Episode 462
Peb 20, 1984
463EP 463Episode 463
Peb 27, 1984
464EP 464Episode 464
Mar 5, 1984
465EP 465Episode 465
Mar 12, 1984
466EP 466Episode 466
Mar 19, 1984
467EP 467Episode 467
Mar 26, 1984
468EP 468Episode 468
Abr 2, 1984
469EP 469Episode 469
Abr 9, 1984
470EP 470Episode 470
Abr 16, 1984
471EP 471Episode 471
Abr 23, 1984
472EP 472Episode 472
Abr 30, 1984
473EP 473Episode 473
May 7, 1984
474EP 474Episode 474
May 14, 1984
475EP 475Episode 475
May 21, 1984
476EP 476Episode 476
May 28, 1984
477EP 477Episode 477
Hun 4, 1984
478EP 478Episode 478
Hun 11, 1984
479EP 479Episode 479
Hun 18, 1984
Mga katulad na title
Mga madalas itanong
- Ilang episode ang Ninja Hattori-kun?
- May 694 episode ang Ninja Hattori-kun.
- Kailan lumabas ang Ninja Hattori-kun?
- Lumabas ang Ninja Hattori-kun noong 1981.
- Aling studio ang gumawa ng Ninja Hattori-kun?
- Ginawa ng Shin-Ei Animation ang Ninja Hattori-kun.
- Sino ang nagdirek ng Ninja Hattori-kun?
- Idinirek ni Hiroshi Sasagawa ang Ninja Hattori-kun.
- Tapos na ba ang Ninja Hattori-kun?
- Kasalukuyang status ng Ninja Hattori-kun: Tapos na.




