Anilape
Chocolat no Mahou

Chocolat no Mahou

The Magic of Chocolate·ショコラの魔法
Umbizo: OVA
Vipindi: 13
Urefu wa kipindi: Dakika 14
Msimu: Kichipuko 2011
Hali: Imekamilika
Alama: 58 / 100
Mwanamke aitwaye Chocolat Aikawa anamiliki duka la chokoleti liitwalo Chocolat Noir. Ana uwezo wa kutimiza matakwa ya watu wanaomjia, lakini tu ikiwa watampa kitu chenye thamani kwa malipo. Hadithi imeelezwa kuwa ya uchungu-tamu na ya kushangaza. Vipindi vilitolewa kama sehemu ya DVD ya ziada iliyojumuishwa katika baadhi ya matoleo ya jarida la shoujo la Ciao, chini ya programu ya "Ciao Ciao TV!"

Studio

Wafanyakazi

Wahusika

Lebo

Vichwa vinavyofanana

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Chocolat no Mahou ina vipindi vingapi?
Chocolat no Mahou ina vipindi 13.
Chocolat no Mahou ilitoka mwaka gani?
Chocolat no Mahou ilitoka mwaka 2011.
Studio gani ilitengeneza Chocolat no Mahou?
Chocolat no Mahou ilitengenezwa na SynergySP.
Nani aliongoza Chocolat no Mahou?
Chocolat no Mahou iliongozwa na Takayo Mitsuwaka.
Je, Chocolat no Mahou imekamilika?
Hali ya sasa ya Chocolat no Mahou: Imekamilika.