

Binbou Shimai Monogatari
貧乏姉妹物語
Định dạng: Phim truyền hình
Số tập: 10
Thời lượng mỗi tập: 24 phút
Mùa: Mùa hè 2006
Trạng thái: Đã kết thúc
Điểm số: 65 / 100
Hai chị em Kyo và Asu sống cùng nhau sau khi mẹ mất và cha biến mất vì cờ bạc. Kyo, 15 tuổi, là học sinh trung học và làm việc bán thời gian để nuôi hai chị em, trong khi Asu, 9 tuổi, phụ việc nhà và quản lý tài chính. Dù cuộc sống đầy khó khăn, hai chị em vẫn giữ thái độ tích cực và dựa vào nhau để vượt qua. Kyo được hưởng lợi từ một thay đổi gần đây trong luật pháp cho phép cô ấy vừa học vừa làm. Cuộc sống của họ cũng được hỗ trợ bởi những người hàng xóm tốt bụng, bao gồm một nhà văn và một nhân viên bồn tắm công cộng luôn quan tâm đến họ. Dù phải đối mặt với nhiều thử thách, hai chị em vẫn tìm thấy sự an ủi trong tình cảm gắn bó của mình.
Studio
Đội ngũ thực hiện
Đạo diễn
Biên kịch
Nhân vật
Tag
Số tập (10)
1EP 1Yukatas, Pháo Hoa và Táo Đường
30 thg 6, 2006
2EP 2Ngày của chủ nhà có dưa hấu và chuyến thăm bệnh viện
7 thg 7, 2006
3EP 3Một ngày của cà rốt, lời nói dối và các chị em Echigoya
14 thg 7, 2006
4EP 4Một ngày của nước hoa, Asu và một chuyến thăm lớp
28 thg 7, 2006
5EP 5Một ngày với căn hộ, hoa anh đào và chuyển nhà
8 thg 8, 2006
6EP 6Ginko và Onee-sama trải qua một ngày cô đơn
18 thg 8, 2006
7EP 7Một ngày của sự ghen tuông, sô cô la và Ngày Lễ Tình Nhân
25 thg 8, 2006
8EP 8Một ngày của đàn guitar, giấc mơ và một giáo viên âm nhạc
1 thg 9, 2006
9EP 9Một ngày của cảm xúc, bất an và điện thoại di động
8 thg 9, 2006
10EP 10Một ngày của cảm cúm, lời hứa và mẹ
15 thg 9, 2006
Tựa đề tương tự
Câu hỏi thường gặp
- Binbou Shimai Monogatari có bao nhiêu tập?
- Binbou Shimai Monogatari có 10 tập.
- Binbou Shimai Monogatari ra mắt năm nào?
- Binbou Shimai Monogatari ra mắt năm 2006.
- Studio nào sản xuất Binbou Shimai Monogatari?
- Binbou Shimai Monogatari do Toei Animation sản xuất.
- Ai đạo diễn Binbou Shimai Monogatari?
- Binbou Shimai Monogatari do Yukio Kaizawa đạo diễn.
- Binbou Shimai Monogatari đã kết thúc chưa?
- Trạng thái hiện tại của Binbou Shimai Monogatari: Đã kết thúc.









